ศูนย์พัฒนาแม่หญิงพิการ สปป.ลาว Lao Disabled Woman Development Centre (LDWDC)เยี่ยมชมและศึกษาดูงานวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา
วันพุธที่ ๑๕ สิงหาคม ๒๕๖๑ Lao Disabled Woman Development Centre (LDWDC) ศูนย์พัฒนาแม่หญิงพิการ สปป.ลาว เข้าเยี่ยมชมและศึกษาดูงานวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา อาจารย์ณรงค์ รัตนโสภา รองผู้อำนวยการ และหัวหน้าฝ่ายวิชาการให้การต้อนรับ และนำเยี่ยมชมการเรียนการสอนตามชั้นเรียน
วิทยาลัยฯขอขอบพระคุณคณะจากศูนย์พัฒนาแม่หญิงพิการ สปป.ลาวทุกๆท่านที่ได้มาศึกษาดูงานที่วิทยาลัยฯของเราและหวังว่าท่านจะได้รับความรู้ สามารถนำไปใช้กับงานของท่าน ให้เกิดประโยชน์ต่อไป
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0126_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0143_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0162_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0172.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0186.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0193_2.jpg)