สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดนครนายก นำคณะคนพิการเข้าศึกษาดูงานวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา
วันศุกร์ที่ ๑๘ พฤษภาคม ๒๕๖๑ เวลา ๑๓.๐๐ น.สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดนครนายก นำคณะคนพิการเข้าศึกษาดูงานวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา เพื่อเเลกเปลี่ยนความรู้ด้านการศึกษา การฝึกอาชีพ การส่งเสริมการจ้างงานคนพิการ ให้มีความเข้มแข็ง มีความรู้ และมีความสามารถในการดำเนินงานคนพิการให้ดีๆยิ่งขึ้นไป
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_1325.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_1327.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_1328.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_1329.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_1334.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_1357.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_1372.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_1393.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_1426.jpg)