อาหารมื้อพิเศษ
วันศุกร์ที่ ๑ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๒ คุณจริยา สุคนธาภิรมย์ ณ พัทลุง คุณสายชล ขันธวงษ์ และคุณศิลา ไพศา พร้อมคณะเพื่อนๆ เป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวัน ไอศครีม และนำขนมขบเคี้ยว พร้อมอุปกรณ์เครื่องเขียนมาแจกน้องๆผู้พิการในมื้อกลางวันนี้ ขอบพระคุณทุกๆท่านสำหรับความสุขในมื้อพิเศษนี้ ขอให้ทุกท่านมีความสุข ความเจริญ สุข สมหวังดังใจที่ท่านปรารถนา และเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานตลอดไป..สุขสันต์วันเกิดครับ/ค่ะ
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0029_6.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0042_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0045_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0048_6.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0054_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0058_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0060_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0061_8.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0064_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0071_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0083_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0088_3.jpg)