เปิดการใช้งานลิฟท์ตัวใหม่
เช้าวันนี้คุณพ่อภัทรพงศ์ ศรีวรกุล ประธานมูลนิธิคุณพ่อเรย์ได้ทำพิธีเสกลิฟท์ เพื่อเปิดการใช้งานลิฟท์ตัวใหม่ให้ใช้งานอย่างปลอดภัย สำหรับลิฟท์ตัวใหม่นี้ได้รับการสนับสนุนจากผู้ใจบุญทุกๆท่านในครั้งนี้ ที่ทำให้คนพิการได้ใช้ประโยชน์ และสะดวกสบายในการดำเนินชีวิต
ในนามวิทยาลัยฯขอขอขอบพระคุณผู้ใจบุญทุกๆท่าน ที่ได้มีส่วนร่วมในการช่วยเหลือสนับสนุนและเป็นส่วนสำคัญในการให้โอกาสคนพิการ..ขอบพระคุณครับ/ขอบพระคุณ
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0018_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0020_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0024_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0032_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0033_7.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0036_8.jpg)