โรงเรียนอัสสัมชัญคอนแวนต์ กรุงเทพมหานคร มาศึกษาดูงานวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา
วันพฤหัสบดีที่ ๘ พฤศจิกายน ๒๕๖๑ เวลา ๑๐.๐๐น.เซอร์ มารีหลุยส์ นำคณะนักเรียนคาทอลิก ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ จากโรงเรียนอัสสัมชัญคอนแวนต์ กรุงเทพมหานคร มาศึกษาดูงานวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา โดยซิตเตอร์ภาวิณี พิชัยศรีสวัสดิ์ ผู้จัดการวิทยาลัยฯ ให้การต้อนรับและนำเยี่ยมชมในครั้งนี้…ขอบคุณทุกๆท่านสำหรับการเยี่ยมชม และกิจกรรมสนุกๆในวันนี้นะค่ะ.
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0003_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0007_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0023_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0040_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0048_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0049_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0051_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0053_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0056_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0057_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0058_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0062_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0067_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0077.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0084.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0091_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0103_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0104_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0116_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0128.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0131_0-1-1024x698.jpg)