Mr.John Patrick Doogan (Academy Admissions Partner) มอบเงินสนับสนุนให้กับวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา
เช้าวันจันทร์ที่ ๑๘ มิถุนายน ๒๕๖๑ Mr.John Patrick Doogan (Academy Admissions Partner) มอบเงินสนับสนุนให้กับวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา ขอขอบพระคุณท่านเป็นอย่างสูง ในความมีน้ำใจของท่านในครั้งนี้เป็นอย่างยิ่ง ท่านเป็นส่วนสำคัญในการให้โอกาสและพัฒนาคุณภาพชีวิตของคนพิการ ขออำนวยพรให้ท่านและครอบครัวมีสุขภาพแข็งแรงและประสบผลสำเร็จในหน้าที่การงานยิ่งๆขึ้นไป
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0841_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0842.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0843.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0845.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0846_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0849_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0854.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0858_0-1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0862.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0868_0.jpg)