คุณสมเกียรติ เตชะดี และครอบครัว เป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวัน
วันพฤหัสบดีที่ ๒๐ ธันวาคม ๒๕๖๑ คุณสมเกียรติ เตชะดี และครอบครัว เป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวัน โดยนำเมนู ข้าวขาหมู ข้าวอบไก่ ขนม และเครื่องดื่มมาเลี้ยงนักเรียน และบุคลากรในวันนี้ ขอบพระคุณทุกๆท่านสำหรับเมนูอร่อยๆที่ท่านได้นำมาให้พวกเราได้ทาน ขอบคุณสำหรับน้ำใจอันดีงามนี้ ขอให้คุณสมเกียรติ และครอบครัวมีความสุข สุขภาพแข็งแรง กิจการร้านข้าวขาหมูเจริญรุ่งเรืองตลอดไป..ขอบคุณครับ/ขอบคุณค่ะ
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/133563.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/133565.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/133568.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0010_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0018_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0034_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0040_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0043_6.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0044_5.jpg)