บริษัท โรบินสัน จำกัด (มหาชน) สาขาศรีราชามอบของบริจาค
วันอังคารที่ ๒๙ มกราคม พ.ศ. ๒๕๖๒ บริษัท โรบินสัน จำกัด (มหาชน) สาขาศรีราชา นำสินค้าคงคลังที่บริษัทฯทำการรุสต๊อกมาบริจาค ให้กับวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา
ทางวิทยาลัยฯจะนำสิ่งของที่ได้รับการบริจาคมาใช้ให้เกิดประโยชน์สูงสุดต่อไป ขอบพระคุณทุกๆท่านที่นึกถึงเรา และให้การสนับสนุนวิทยาลัยฯด้วยดีเสมอมา
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0004_3-1-1024x631.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0009_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0011_3.jpg)