พี่บี พี่เนย และเพื่อนๆเลี้ยงอาหารกลางวัน เนื่องในวันคล้ายวันเกิดพี่บี
วันพฤหัสบดีที่ ๒๗ ธันวาคม ๒๕๖๑ พี่บี พี่เนย และเพื่อนๆนำคณะมาทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวันน้องๆผู้พิการ เนื่องในวันคล้ายวันเกิดพี่บี พร้อมนำขนม เครื่องดื่ม ข้าวสาร อาหารแห้ง เครื่องปรุงรสมามอบให้กับทางวิทยาลัยอีกด้วย ขอขอบพระคุณทุกๆท่านสำหรับเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวันมื้อนี้ ขอให้พี่ๆทุกๆท่านมีความสุข สุขภาพแข็งแรง สวยๆ หล่อๆ รวยๆกันทุกๆท่าน..”สุขสันต์วันเกิดพี่บีครับ/ค่ะ”..กลับมาเยี่ยมพวกเราอีกนะครับ/นะค่ะ
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0208_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0219.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0231_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0233_0-1-1024x759.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0238_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0239_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0247_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0248.jpg)